WELCOME TO MY CLASS 12A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh

3 posters

Go down

bạn thích lịch thế nào

ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Vote_lcap0%ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Vote_lcap50%ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Vote_rcap 50% 
[ 1 ]
ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Vote_lcap50%ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Vote_rcap 50% 
[ 1 ]

Tổng số bầu chọn : 2

Poll closed

ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Empty ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh

Bài gửi by DocHanhKiemSi Mon Feb 04, 2008 6:54 pm

em đang tính làm lịch của lớp ta nhưng đang bí , đành kêu gọi sự viện trợ của các bác vậy. Còn bác nào có ý tưởng cũng có thể chia sẻ luôn . Nếu hay thì sẽ nhận được một lời cảm ơn từ min, mod và tất cả mọi ng`. oke.............
DocHanhKiemSi
DocHanhKiemSi
Học Sinh Lười
Học Sinh Lười

Nam Tổng số bài gửi : 38
Nghề Nghiệp : xe đạp ôm, 5k/km
Sở Thích : chơi, ngủ, ăn

http://chuaco.com.canh.mamtom

ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh Empty Re: ko có ảnh nhưng rồi sẽ có ảnh

Bài gửi by Ameyuki_91 Wed Feb 06, 2008 11:19 am

ái chà. bác tỉnh lắm ý tưởng mới nhỉ. Hay đấy. Big Smile nhưng làm lịch ở đâu cơ? làm lịch cho vào forum á. lịch kiểu gì? em chưa hiểu rõ ý định của bác. nhưng em nghĩ hay nhất là bác làm lịch flash ấy, vừa có hình vừa có nhạc nhẽo buồn cười vào. chụp nhiều pô ảnh dời của lớp mình rồi cho thành ảnh động ngộ ngộ ấy.
EM đang chờ tác phẩm mới của bác TỈnh con đây. Bác lắm ý tưởng hay ho chắc sẽ sáng tác ra những cái hay ho. Nhanh lên nhá. Một là thật ngộ nghĩnh, hai là đẹp lung linh vào. Big Love
Ameyuki_91
Ameyuki_91
Ma Cấp 1.
Ma Cấp 1.

Nữ Tổng số bài gửi : 59
Nghề Nghiệp : HS
Sở Thích : cái gì cũng thích

https://12a10.forummotion.com

Bài gửi by chiridofu_thuy Fri Feb 15, 2008 5:57 am

các bác chụp ảnh cả lớp mình rồi làm lịch ý.làm cái anime kia làm je`,mất hay.
Có thể chụp ảnh cả lớp,nhưng đừng ghép ảnh kiểu trên forum mà chỉ lồng khung hình ,chữ chiếc các kiểu thôi,cho nó ý nghĩa
Ảnh có thể là ảnh đi chơi tập thể,ảnh thầy cô,ảnh cán sự,ảnh biểu diễn văn nghệ các kiểu,nói chung là ảnh lớp mình
Năm nay có mốt làm lịch hình ,yêu lắm,em có bà chị được tặng sinh nhật 1 cuốn lịch để bàn,trong đó có in ảnh của bà ấy hay cực,nếu bác Thắng có ý tưởng này thì làm ngay đi,ko lại hết năm 2008 bây h.Làm xong có thể bán,khéo lại lời to ấy nhỉ
Nhưng cũng có vấn đề là nếu chụp chung cả lớp thì ảnh sẽ bị cứng nhắc,hơi khó đấy,ý hay hơn là làm quyển nhật kí lớp đi,có ảnh minh hoạ các dịp trong năm học,nhưng như thế thì ko có mặt em rồi,buồn...
Nói chung là ý tưởng hay nhưng em sợ làm hơi khó,nếu làm nhật kí sẽ dễ hơn
chiridofu_thuy
chiridofu_thuy
Moderator
Moderator

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content