WELCOME TO MY CLASS 12A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!!

2 posters

Go down

Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Ku_[T]3o` Sun Jan 27, 2008 10:17 pm

Em mở hàng đây:
Tích phân từ 1 đến e của "ln(x+1) phần x bình"

( hok biết viết mấy kí tự loằng ngoằng,mấy bác thông cảm giải hộ em bài này cái )
Ku_[T]3o`
Ku_[T]3o`
Quỷ Cấp 1.
Quỷ Cấp 1.

Nam Tổng số bài gửi : 176
Nghề Nghiệp : đéo nhớ
Sở Thích : đéo nói

Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Ku_[T]3o` Mon Jan 28, 2008 9:47 pm

Tho^i roi` bai` nay` de~ wa' hok thack do' nua~ Tired
Ku_[T]3o`
Ku_[T]3o`
Quỷ Cấp 1.
Quỷ Cấp 1.

Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty Re: Mỗi ngày 1 thách đố!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by Ameyuki_91 Wed Jan 30, 2008 4:23 pm

BỨC XẠ - hẳn mọi người đều đã biết từ này rùi. TUi cũng nghe rùi. Nhưng sao tui hog hiểu nó là cái quái gì vậy nè Ah Cú thế không biết.
-Có lúc cô giáo đọc " chiếu một bức xạ " rồi giải thích bức xạ là ánh sáng , vậy bức xạ là danh từ há?
-Giờ lại nghe thấy "nguyên tử không bức xạ được" , vậy bức xạ là động từ há?
-Có lúc lại thấy bảo " búc xạ là phát ra ánh sáng", vậy bức xạ giống như là phát xạ há? Nhưng rõ ràng bức xạ và phát xạ khác nhau mà?
-Hồi lớp 9 học hiện tượng bức xạ nhiệt là hấp thụ nhiệt, vậy hay là bức xạ là hấp thụ? Nhưng rõ ràng bức xạ không phải là hấp thụ.
Vậy cuối cùng BỨC XẠ là gì? AI làm ơn giúp tui mới. Tui sắp phát điên lên đây Too Sad Huhu huhu1 Ma day Gru .
Định nghĩa rõ ràng dùm bức xạ là cái qué gì?
Ameyuki_91
Ameyuki_91
Ma Cấp 1.
Ma Cấp 1.

Nữ Tổng số bài gửi : 59
Nghề Nghiệp : HS
Sở Thích : cái gì cũng thích

https://12a10.forummotion.com

Bài gửi by Ku_[T]3o` Sun Feb 03, 2008 10:37 pm

Buc' xa. la` 1 khai' niem. ko dinh. nghja~ chang Look Down
Em chi? hieu? buc' xa. nhiet. la`kha? nang truyen` nhiet. ma` ko can` tiep' xuc' tru*c. tiep'
Chu' con` buc' xa. anh' sang' chua nghe bao h Hi`hi`
Ku_[T]3o`
Ku_[T]3o`
Quỷ Cấp 1.
Quỷ Cấp 1.

Bài gửi by Ameyuki_91 Wed Feb 06, 2008 11:49 am

Oi giời oi. BÁc Vàng mới oi, bác làm em oải quá đi.Người ta đang đi tìm định nghĩa bức xạ bác lại cho luôn 1 câu xanh rờn "Buc' xa. la` 1 khai' niem. ko dinh. nghja~ chang ". Thế thì còn nói được gì nữa. Mà bác chưa nghe bức xạ là ánh sáng bao giờ à? lạ nhỉ, cái này cô thạch nói mấy lần.MÀ cái bức xạ nhiệt của bác em cũng mới nghe lần đầu đấy. NÓi rõ hơn 1 tí được không?Trong sách có câu "nguyên tử không bức xạ năng lượng" Bác hiểu câu này là thế nào?Không cần nêu định nghĩa, chỉ cần nêu cách hiểu của bác về từ này là được rồi. Thanks so much Ui da
Ameyuki_91
Ameyuki_91
Ma Cấp 1.
Ma Cấp 1.

Nữ Tổng số bài gửi : 59
Nghề Nghiệp : HS
Sở Thích : cái gì cũng thích

https://12a10.forummotion.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content