WELCOME TO MY CLASS 12A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

một ngày tồi tệ !!!!F**k Life!!!!

Go down

một ngày tồi tệ !!!!F**k Life!!!! Empty một ngày tồi tệ !!!!F**k Life!!!!

Bài gửi by Px_Mohi_AnGeL84 Mon Jan 07, 2008 6:42 pm

Buổi sáng thức dậy chỉ mong sẽ có 1 ngày bình yên trôi qua , mà sao khó thế ko bít .Hum ni cô Hạnh chuyển chỗ ngồi rồi .Mình ngồi giữa Yến với Hùng .Mặc dù là ko hợp cạ lắm nhưng mà vẫn sống đc với 2 đứa ấy .Nhưng mà có cái bực minhg là lại bị xếp xuống tận bàn áp chót , xin cô chuyển lên 1 bàn thôi mà cũng ko đc (bàn của Sư phụ đấy ).Bực cả mình.Mà lúc đầu bàn mình chỉ có mình , yến với lại con Hường Viện thoai .Tại con Hường nó cứ thik lên trên .Nó bảo cô là kỳ trc' nó ở dưới roàh nên kỳ này xin lên bằng đc .Đi thì đi , mình cũng chẳng thik giữ , cũng chẳng liên quan jì đến mình.Nhưng mà cú nhất là cái tội :ngồi đâu ko ngồi lại ngồi đúng chỗ thằng Kiên Chung . Too Sad Ứ thik ngồi đấy đâu , tại vì nó bị t Kiên yếm bùa rùi .Toàn bị để ý thôi , nhỡ sau này có quay thì ũng khó mà thực hiên trót lọt đc .Nghĩ mà ức.
Hức , lại còn ngứa mắt cái con Hà Yến.Điên cả mình , ko thể nào mà chịu đc cái tính của nó .Điệu thì dớt vãi cả...Giống y như là kon ve trong cái ca.Phát ghét !!!!Lần này bị chuyển ngồi lên bàn đầu tiên , cho mày chít .hehe.Nhìn nó khóc mà sướng cả mắt .(Tại hồi tưởng lại lần trc' mình cho con ý khóc mà ..mình siu nhân é).Chỉ tội mỗi con Thuỷ Vân , lại fải ngồi cạnh con Hà Yến thêm 1 học kỳ nữa
Tân Quyên vẫn chưa hết tức mình .Ko bít thèng Ngọc Nhất nó nói kí rì với Tân ko mà bi h nhìn thía mình mặt nó cứ "bánh mì bơ " mãi .Hic.Bình thường hay cãi nhau với đánh nhau với nó , bây h tự nhiên ko nói chuyện nữa, cư bùn bùn kiểu jì ý Too Sad
Hum ni mình trốn học nhà Chuyên với nhà Tân , ko thấy tội lỗi lắm (căn bản trốn nhìu roàh) nhưng mà thấy hơi tiếc vì nghỉ vô ích , chẳng phục vụ cho cái nhu cầu chính đáng jì cả .Nhưng mà thoai , trốn rùi còn đâu .Ngồi bùn quá lại lên forum vít bậy , vừa đc cái đỡ bùn , lại vừa đc khen là thành viên tích cực .Sướg , hêhhêhhe Vodka
Px_Mohi_AnGeL84
Px_Mohi_AnGeL84
Học Sinh Lười
Học Sinh Lười

Nữ Tổng số bài gửi : 45
Nghề Nghiệp : bí mật
Sở Thích : cũng bí mật nốt

http://360.yahoo.com

- Similar topics