WELCOME TO MY CLASS 12A10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhật Ký Đời Tôi !^^

3 posters

Go down

Nhật Ký Đời Tôi !^^ Empty Nhật Ký Đời Tôi !^^

Bài gửi by CN_HP4ever Thu Dec 20, 2007 8:42 pm

20/12/2007
Eo ơi!
mở đầu trang nhật ký nì mình hẻm biết viết cí jì cả...có lẽ rằng đối với mình bất cứ khi nào và bất cứ lúc nào thì hình ảnh người vợ thân thương luôn là hình ảnh rõ nét nhất oài...
Sáng hum nay dậy sớm (vì đêm qua mất điện lúc 12 jờ kém nên ngủ sơm) xong rồi ra đến quán nét gần nhà...trời ơi mất điện...đứng đó một mình ngóng vợ ra mờ hẻm thấy...mình cũng hôk biết là vợ mình đã đi từ lúc nèo rồi nữa..cứ đứng đó ngóng hoài...đến gần 7 jờ kém 15 cũng hôk thấy đâu..trong lòng cảm giác lo lắng bắt đầu bao trùm mọi suy nghĩ...ko biết có phải vợ yêu của mình bị ốm ko hu hu chiều hôm qua lúc đi học về thấy trán vợ nóng như lửa ý...lúc ấy cũng lo lắm...đến sáng nay thì...chả biết phải làm gì bây jờ..nhìn đồng hồ thì đã sắp muộn học..thôi đành vắt bánh xe lên cổ mà chạy cho kịp giờ học...đến lớp rồi trong lòng cứ bồn chồn chả biết thế nào nữa...nói chung là lo lắng kinh khủng...học hết tiết 2 đành lên xin phép thầy và cô cho nghỉ 4 tiết cuối...phóng thật nhanh về mặc dù vẫn biết về sớm cũng chả thể gặp vợ ngay đc..nhưng ko hiểu sao chỉ cần đc ở gần vợ thì mình cũng có cảm giác như đang ở bên vợ và cảm giác yên tâm hơn rất nhiều...thế là lại ngồi chờ vợ cho đến 11 jờ 25..lúc đầu ngóng mãi hok thấy vợ đâu tưởng vợ ốm nên nghỉ ở nhà òy...lo quá lo quá.nhưng bỗng nhiên trong lòng vui như mở hội "A vợ kia rồi" nhìn thấy vợ vẫn khoẻ thì bao nhiêu sự lo lắng bỗng nhiên tan biến hết...vui ơi là vui....và thế là 2 vợ chôk lại trên con đương quen thuộc và về nhà mumum !!
Chiều nay vợ mình phải đi học ăn cơm xong ra đưa vợ đi học..khoảng thời gian xa vợ nhớ quá...ngồi nhìn chiếc kim đồng hồ chạy eo ơi sao lâu thế...
đi ra đi vào mãi cuối cùng cũng nhìn thấy kim đồng hồ chỉ 4 jờ 10 thế là ta lại đc gặp vợ rồi...hí hửng hí hửng ra chỗ vợ học chờ vợ...cứ chờ chờ mãi...mãi cho đến gần 5 jờ kém 10 mà hôk thấy vợ ra...hu hu vội vàng về đi đến chợ bến phà chả hiểu sao cái bà kia đi kiểu gì tạt ngang qua mặt...hix hix có trời mà tránh thế là quệt vào bà ý...bị bà ý chửi cho 1 trận....tức ơi là tức
...............................
Vợ ơi...sao vợ ko chờ chôk đc 1 xíu hay sao...có bao jờ chôk ra muộn đâu...chôk buồn lém vợ à...Vợ cũng đừng có giận chôk đâu đấy nhá...chôk xin lỗi...chôk yêu và nhớ vợ lắm vợ à :( Kiss

Được sửa bởi ngày Fri Dec 21, 2007 10:44 pm; sửa lần 1.
CN_HP4ever
CN_HP4ever
ADMINTRATOR
ADMINTRATOR

Nam Tổng số bài gửi : 201
Nghề Nghiệp : Quậy
Sở Thích : IT

http://nguyenhuyquy.net/CuongLoveNgoc

Nhật Ký Đời Tôi !^^ Empty Re: Nhật Ký Đời Tôi !^^

Bài gửi by Px_Mohi_AnGeL84 Fri Dec 21, 2007 8:15 pm

Eo , nhà Ngọc Bảo tình củm ghia HIC HIC Hâm mộ é
Px_Mohi_AnGeL84
Px_Mohi_AnGeL84
Học Sinh Lười
Học Sinh Lười

Nữ Tổng số bài gửi : 45
Nghề Nghiệp : bí mật
Sở Thích : cũng bí mật nốt

http://360.yahoo.com

Bài gửi by CN_HP4ever Fri Dec 21, 2007 10:46 pm

Px_Mohi_AnGeL84 đã viết:Eo , nhà Ngọc Bảo tình củm ghia HIC HIC Hâm mộ é
ko tình cảm hơi fí nha he he
CN_HP4ever
CN_HP4ever
ADMINTRATOR
ADMINTRATOR

Bài gửi by CN_HP4ever Fri Dec 21, 2007 10:58 pm

22jờ55 - 21/12/2007
sáng nay đi học sớm..vừa ngồi lên xe thì nhìn thấy vợ cũng đi học...đi lên cùng vợ chả hiểu sao vợ ko nói gì...phải chăng vợ còn giận chôk chuyện chiều hum wa...mãi mờ chả thấy vợ nói jì mãi về sau vợ hỏi chôk ko đi hoc a...lúc ấy mới bắt đầu nói...rồi cả 2 cùng đi..đi cùng nhau 1 đoạn khi đến gần cổng trường vợ...vì lúc ấy đông quá quay lại chả thấy vợ nói gì...cứ như đang tức cái jì ấy..đến cổng trường vợ chôk ngoái lại mờ hok thấy vợ đâu cả...buồn ghê....định đi học nhưng cứ bùn bùn nên hẻm đi nữa...ra quán nét ngồi..đc 1 xíu thì thằng em nhờ chở ra QK3 đến hơn 10 jờ mới về...ngồi làm nv cho vợ...cái máy khìn wa ứ per đc..nên chui về YOU làm...chờ đến 11 jờ 25 đi đón vợ..nhưng ngồi đeo phone hẻm để ý tẹo ngẩng đầu lên đã hơn 11jờ30...thế là hôk đc gặp vợ ồi...nhớ vợ quá trời....đi về xóm cũng hôk thấy vợ đâu cả...
Chiều cứ ngóng mãi...mờ càng ngóng càng mất tích...mãi đến gần tối vợ mới On...chôk hôk bit vợ giận cái jì mờ chưa jì đã như muốn chặn họng chôk...làm người ta chả nói đc cái gì...nếu chôk có làm gì sai thì cũng đừng có gjận người ta...người ta đâu có muốn như thế đâu à...hu hu hôm nay xa vợ lâu quá...quả này chắc phải xa vợ 23 jờ quá vợ ơi...nhớ kinh khủng đó...
Vợ đừng có giận jì chôk vợ ná...chôk yêu vợ ơi là yêu...nhớ ơi là nhớ
CN_HP4ever
CN_HP4ever
ADMINTRATOR
ADMINTRATOR

Bài gửi by bo_sua_zui_ze Sat Dec 29, 2007 2:58 pm

Hix re^? lop minh tinh cam wa! Ngoc suong ghe ta.
bo_sua_zui_ze
bo_sua_zui_ze
Học Sinh Lười
Học Sinh Lười

Nữ Tổng số bài gửi : 19
Nghề Nghiệp : kinh doanh
Sở Thích : an

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content